Bán Nhà Chung Cư Hà Đô

Nếu bạn đang cân nhắc mua, bán hoặc thuê một căn hộ trong chuỗi dự án Hà Đô, bài viết này dành cho bạn. Mình sẽ dẫn bạn khám phá từng góc của các tòa chung cư Hà Đô: từ Hà Đô Z751, Khúc Thừa Dụ, Park View đến Hà Đô Iris 2 và các tòa ở đường 3/2. Bên cạnh đó còn có thông tin giá bán, địa chỉ cụ thể và lựa chọn thuê phù hợp từng nhu cầu. Mình sẽ chia sẻ cả nhìn nhận thực tế và mẹo nhỏ để bạn dễ so sánh, quyết định hơn — ngắn gọn, rõ ràng và thiết thực.

Bán Nhà Chung Cư Hà Đô

Mình thấy thị trường bán nhà chung cư Hà Đô khá đa dạng: có khoảng 114 căn được rao bán với diện tích phổ biến từ 31–108 m², phù hợp cả người độc thân lẫn gia đình nhỏ. Giá tham khảo cho căn 1PN vào khoảng 6,2–7,92 tỷ, còn 2PN thường dao động 8,8–13,56 tỷ; một số 2PN 79–86 m² giá 6,8–7,3 tỷ, 2PN+ (108 m²) tầm 8–8,5 tỷ.

Cập nhật tháng 3/2026, Ha Do Park View có giá ghi nhận rất khác nhau, từ khoảng 23 triệu/m² đến mức cao được báo (theo nguồn) là 871,3 triệu/m². Nếu cần chốt nhanh, có tin bán gấp căn N09 Thành Thái: 90 m², 2PN + khách + bếp, 2WC, hướng cửa Tây Nam, ban công Đông Bắc, giá 8,5 tỷ. Còn Hà Đô Centrosa Garden (đường 3/2, Q10) giá phổ biến 6,2–20 tỷ, có lựa chọn cho thuê 1PN+ với giá khoảng 20 triệu/tháng (58 m²).

Tóm lại, nếu bạn đang tìm mua, nên so sánh diện tích, nội thất và vị trí kỹ trước khi quyết định. Những dự án như Hà Đô Nguyễn Văn Công (khoảng 408 căn trong khu gần 9.000 m²) hay Centrosa đều có nhiều phương án; tốt nhất là đi xem thực tế để nắm rõ hướng, thiết kế và tình trạng nội thất trước khi chốt.

Bán nhà chung cư Hà Đô vị trí đẹp giá tốt

Bán Chung Cư Hà Đô Z751

Mình đang rao bán căn hộ Hà Đô Z751 tại 18 Phan Văn Trị, P.10, Gò Vấp — vị trí tiện, hồ sơ rõ ràng và sổ đỏ sẵn. Hiện có khoảng 20 căn chào bán, diện tích phổ biến 35–108 m². Ví dụ căn 60 m², 2PN 1WC đang rao 2,9 tỷ (thương lượng), liên hệ 0908001836 nếu muốn xem trực tiếp.

Dự án xây trên diện tích 4.210,6 m², gồm 12 tầng + 1 tầng hầm, tổng cộng 203 căn. Có những căn 85 m² (2PN, 2WC) với ban công rộng, view thoáng. Giá bán linh hoạt theo diện tích và vị trí; chủ nhà hỗ trợ trả góp với lãi suất ưu đãi, phù hợp để ở hoặc đầu tư.

Nếu bạn muốn so sánh thêm, còn lựa chọn như Cityland Park Hill ở Gò Vấp có căn 2PN 2WC giá từ khoảng 2 tỷ. Nếu quan tâm đến Z751 Hà Đô, mình có thể dẫn đi xem, trao đổi giá và hỗ trợ thủ tục — gọi trực tiếp 0908001836.

Căn hộ Hà Đô Z751 vị trí đắc địa giá tốt

Bán Chung Cư Hà Đô Khúc Thừa Dụ

Khu chung cư Khúc Thừa Dụ có nhiều căn bán, giá và diện tích đa dạng: căn 75 m² khoảng 5 tỷ (~66,7 triệu/m²), hoặc căn 65 m² giá thỏa thuận, có tin rao 6,55 tỷ cho 65 m² (~100,8 triệu/m²). Nhiều lựa chọn 2 phòng ngủ với sổ đỏ.

Hà Đô Parkside ở 87 Khúc Thừa Dụ có căn 81 m² (2 phòng, 2 WC) rao khoảng 6.x tỷ, nội thất full; cũng có căn 53 m² 1 phòng giá ~2,2 tỷ (chưa sổ). Vị trí thuận tiện, gần Võ Chí Công, kết nối nhanh tới sân bay và Hồ Tây.

Các dự án Vinaconex, CC1 hay tòa khác ở Khúc Thừa Dụ có căn 65–85 m², nhiều 2–3 phòng ngủ, view hồ, sổ đỏ rõ ràng. Tiện ích đầy đủ: bãi giữ xe, PCCC; giá được cập nhật 03/2026 và thường có thể thương lượng. Nếu bạn đang tìm mua để ở hoặc đầu tư, khu này đáng cân nhắc.

Bán chung cư Hà Đô Khúc Thừa Dụ giá tốt.

Bán Chung Cư Hà Do Park View

Thị trường bán chung cư Hà Đô Park View (tháng 3/2026) khá sôi động, giá chào bán dao động rộng từ khoảng 23 triệu/m² đến 871,3 triệu/m² tuỳ loại căn và vị trí. Dự án ở Lê Trọng Tấn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy — phù hợp cả người mua ở lẫn đầu tư nhờ quy mô lớn và tiện ích xung quanh.

Các căn thường thấy có diện tích đa dạng: 95–145m², ví dụ căn 100m² thiết kế 3 phòng ngủ 2 WC, full nội thất (đồ điện tử tốt) đang rao 9 tỷ; căn 98–103m² 2–3PN full nội thất, sổ đỏ chính chủ; nhiều lựa chọn 120m² hoặc 145m² cho gia đình rộng.

Đặc biệt có nhiều căn Duplex và căn lớn: Duplex 115m² (3PN, 3WC) rao 17.9 tỷ có thương lượng; siêu phẩm ghi 300m² (sổ 163m²) thiết kế 4PN full đồ; nữa là những căn view đẹp giá khoảng 10 tỷ. Nếu quan tâm, có thể liên hệ e Nga để xem kỹ thông tin và trao đổi.

Chung cư Hà Do Park View view đẹp giá tốt

Chung Cư Hà Đô Iris 2

Mình muốn chia sẻ căn hộ cho thuê tại tòa Iris 2, thuộc dự án Hà Đô Centrosa Garden (Quận 10). Căn 3 phòng ngủ rộng 138 m², có 2 phòng tắm, nội thất thoáng, giá thuê khoảng 30 triệu/tháng — phù hợp cho gia đình hoặc nhóm muốn không gian rộng rãi.