Bán Đất Dịch Vụ Vạn Phúc

Bạn đang cân nhắc mua đất hay nhà quanh khu Vạn Phúc nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu? Từ đất dịch vụ Vạn Phúc, đất dịch vụ Dương Nội, đến các lô đất Vạn Phúc (Hà Đông và Thanh Trì), hay cả những ngôi nhà Vạn Phúc Hà Đông dưới 3 tỷ — mỗi lựa chọn đều có ưu điểm và cân nhắc riêng. Làng nghề Vạn Phúc lại mang nét văn hóa độc đáo, khiến nhiều người phân vân: có nên đầu tư hay mua ở đây? Trong bài viết này, mình sẽ cùng bạn soi từng khía cạnh, so sánh lợi ích — rủi ro và gợi ý quyết định hợp lý nhất cho nhu cầu của bạn.

Bán Đất Dịch Vụ Vạn Phúc, Hà Đông

Thị trường bán đất dịch vụ Vạn Phúc, Hà Đông đang rất sôi động, đa dạng về diện tích, loại hình và giá cả, thường có thông tin chính chủ cập nhật liên tục. Người mua dễ tìm từ lô nhỏ tầm 33–50m2 đến ô đất lớn hơn, phù hợp cả để ở, kinh doanh hay đầu tư.

Có nhiều lô vị trí đẹp, ví dụ mảnh 150m2 đang rao bán gấp giá khoảng 58 tỷ, nằm rất gần mặt đường Tố Hữu, chỉ hơn 20m tới ngã tư Vạn Phúc, đường rộng cho 4 ô tô tránh, phong thủy ổn — thích hợp cho kinh doanh mặt phố.

Cũng có nhiều lựa chọn nhỏ hơn với giá mềm hơn: lô 45,3m2 rao 9,9 tỷ (khoảng 218,5 triệu/m2) có thể xây văn phòng 7 tầng; lô 50m2 mặt tiền 4,9m giá khoảng 14,6 tỷ; lô 46m2 gần Him Lam, Vạn Bảo giá tầm 14.x tỷ. Phần lớn nền có vỉa hè rộng, ô tô tránh, phân lô vuông vắn.

Khu vực thuận tiện với trường học, chợ, nhiều tiện ích xung quanh nên hút nhà đầu tư. Giá dao động lớn (ví dụ 35 tỷ/100m2 hay 10,18 tỷ/33m2) tùy vị trí và mặt tiền — nếu quan tâm nên liên hệ chủ đất hoặc môi giới uy tín để xem sổ và thương lượng.

Bán đất dịch vụ Vạn Phúc Hà Đông vị trí đẹp giá tốt

Bán Đất Dịch Vụ Dương Nội

Thị trường bán đất dịch vụ Dương Nội (cập nhật T3/2026) khá sôi động, đa dạng loại hình: đất thổ cư, đất nền, đất nông nghiệp và đất công nghiệp. Nhiều mảnh có pháp lý rõ ràng, sổ đỏ, giá cạnh tranh so với các khu khác của Hà Đông, phù hợp cả mua để ở và đầu tư.

Rất nhiều tin rao hấp dẫn: lô đất dịch vụ 50m² cạnh Aeon Mall Hà Đông, mặt tiền rộng, hướng Đông Bắc, trục thông, đường lớn; lô góc mặt đường đôi khu biệt thự An Vượng 50m² được rao khoảng 21,5 tỷ; có lô đang bán gấp 50m² gần Aeon giá khoảng 12 tỷ.

Không thiếu lựa chọn khác như lô LK31 50m² hướng Đông Nam, đường rộng khoảng 10,5m gần đường Lê Trọng Tấn và nhà máy SYM giá tầm 10,95 tỷ. Nếu quan tâm, nên đi xem thực địa để đánh giá hướng, mặt tiền và hạ tầng — pháp lý minh bạch sẽ giúp yên tâm hơn.

Đất dịch vụ Dương Nội tiềm năng đầu tư sinh lời hấp dẫn

Bán Đất Vạn Phúc, Hà Đông

Mua bán nhà đất ở Phường Vạn Phúc, Hà Đông hiện rất sôi động, với đa dạng diện tích, loại hình và mức giá, nhiều tin đăng chính chủ được cập nhật thường xuyên. Nếu bạn đang tìm đất đầu tư hay an cư, đây là khu gần trung tâm, dễ tiếp cận và có nhiều lựa chọn phù hợp.